Team Evol
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn của team Evol. của chúng tôi,nếu ai mún đăng ký làm member của team thì thông wa chủ clan và chúng tôi xin các bạn hãy ủng hộ clan Evol.
Team Evol
Chào mừng các bạn đã đến với diễn đàn của team Evol. của chúng tôi,nếu ai mún đăng ký làm member của team thì thông wa chủ clan và chúng tôi xin các bạn hãy ủng hộ clan Evol.
Team Evol
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Team Evol

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Tìm kiếmTìm kiếm  Latest imagesLatest images  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
From người gửi [Admin] To người nhận[ all members]:Đăng Kí Nhạc Nền 364988687 Mọi người ơi " Hãy post bài lên forum đi các bạn! " Đăng Kí Nhạc Nền 277638789
Người gửi: Evol.Hieu
- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
Ca khúc: Ai Là Triệu Phú
- - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - - -
>_* Click to play(click vào hình để gửi quà tặng âm nhạc nhé)

Gửi đến: Tất cả các bạn trong Team
Với lời nhắn: Chúc các bạn vui vẻ, đăng ký tham gia diễn đàn để cùng vui nào.

Share

Đăng Kí Nhạc Nền

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
Hieu Acne
Cá bơ assmin
Cá bơ assmin
Đăng Kí Nhạc Nền Thtx_010Đăng Kí Nhạc Nền Thtx_011Đăng Kí Nhạc Nền Thtx_012
Đăng Kí Nhạc Nền Thtx_013Hieu AcneĐăng Kí Nhạc Nền Thtx_014
Đăng Kí Nhạc Nền Thtx_015Đăng Kí Nhạc Nền Thtx_016Đăng Kí Nhạc Nền Thtx_017

Tổng số bài gửi Tổng số bài gửi : 43
Xu Xu : 3740
Thanks Thanks : 18
Ngày Tham Gia Ngày Tham Gia : 06/05/2012
Status Status : Vui vui vui!!!

Tài sản
Kho đồ:

Đăng Kí Nhạc Nền Empty
Bài gửiTiêu đề: Đăng Kí Nhạc Nền   Đăng Kí Nhạc Nền EmptySat May 26, 2012 2:14 pm

chào các bạn sở dĩ là thấy các 4rum khác có 1 danh sách nhạc cho thành viên nên mình mún lập bài này để thông báo cho các bạn biết là ai mún bài nhạc nào thì hãy đăng kí ở đây để chúng tui còn sắp xếp danh sách nhạc nền cho 4rum.
*cách đăng kí :
1.tên bài hát
2.ca sĩ .
chúc các bạn vui vẻ

Đăng Kí Nhạc Nền

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [Nhạc theo yêu cầu-Thông điệp yêu thương] HOt HOT